Bán đất Nguyễn Văn Thoại 94m² giá 10.8 tỷ - Vị trí đắc địa Phố Tây! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất Nguyễn Văn Thoại 94m² giá 10.8 tỷ - Vị trí đắc địa Phố Tây!

10.8 tỷ
94 m² - 115 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

12 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
94 m²

Cơ hội vàng sở hữu bất động sản tại tâm điểm Phố Tây sầm uất bậc nhất Đà Nẵng, vị trí đắc địa mang lại tiềm năng sinh lời cực lớn cho các nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:94m² (Kích thước 5.2m x 18m)
  • Bố trí:Đất vuông vức, nở hậu tài lộc, hiện trạng có nhà cấp 4 đang cho thuê có dòng tiền ổn định.
  • Đặc điểm:Kiệt ô tô rộng rãi, di chuyển thuận tiện, cách mặt tiền đường chính chỉ 50m.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất khoảng 5 phút đi bộ ra bãi biển Mỹ Khê - một trong những bãi biển đẹp nhất hành tinh.
  • Cách chợ Bắc Mỹ An chỉ 800m, khu vực thiên đường ẩm thực và mua sắm sầm uất.
  • Gần trường Đại học Kinh tế Đà Nẵng, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh căn hộ cho thuê.
  • Tọa lạc ngay khu Phố Tây với hàng loạt nhà hàng, cafe và các dịch vụ du lịch cao cấp đa quốc gia.
  • Dễ dàng di chuyển đến cầu Trần Thị Lý và trung tâm thành phố chỉ trong 3-5 phút đi xe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất là lựa chọn hoàn hảo để xây dựng tòa nhà căn hộ dịch vụ (Apartment), khách sạn mini hoặc nhà phố cao cấp nhằm khai thác dòng tiền bền vững từ khách du lịch và chuyên gia nước ngoài.

Liên hệ:

Nắm bắt ngay cơ hội đầu tư hiếm có tại khu vực có giá trị gia tăng bất động sản cao bậc nhất quận Ngũ Hành Sơn, vui lòng liên hệ sớm để được hỗ trợ thông tin chi tiết!