Bán đất ngõ 195 Phúc Lợi 77m² giá 14.63 tỷ - Mặt tiền rộng, vị trí vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất ngõ 195 Phúc Lợi 77m² giá 14.63 tỷ - Mặt tiền rộng, vị trí vàng!

14.63 tỷ
77 m² - 190 triệu/m²

Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
77 m²

Khám phá cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại ngõ 195 Phúc Lợi, quận Long Biên – nơi có tiềm năng phát triển vượt bậc! Đây là lô đất hiếm hoi với mặt tiền rộng và vị trí đắc địa, thuận lợi cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: Vuông vắn, dễ dàng xây dựng nhà 5 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3,8m, đường rộng 13,5m, ô tô tránh nhau thoải mái, trước mặt là trường học, không bị chắn, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại khoảng 1km, dễ dàng mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, kết nối với các tuyến đường lớn
  • Phù hợp cho việc kinh doanh, cho thuê hoặc xây dựng nhà ở

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.63 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Với vị trí đắc địa và tiện ích xung quanh phong phú, lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm hoặc cho thuê kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem đất trực tiếp và nắm bắt cơ hội này! Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ đầy đủ.