Bán đất nền thổ cư mặt tiền đường Lê Bình, Cái Răng, 243m² giá 8.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!
Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Cần Thơ
Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Cần Thơ! Đất nền thổ cư mặt tiền đường Lê Bình, quận Cái Răng không chỉ có vị trí đẹp mà còn là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời. Hãy nhanh tay sở hữu mảnh đất này để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 243m² (9.5m x 26m)
- Bố trí: Đất thổ cư, có 137m² thổ cư, còn lại là đất cây lâu năm, đường lộ giới 15m
- Đặc điểm: Hướng nền Tây Nam, pháp lý sổ hồng, hiện có 2 căn nhà tiền chế đang cho thuê với giá 9 triệu/tháng
Tiện ích xung quanh:
- Gần Trường Đại học Tây Đô, thuận tiện cho sinh viên và người lao động
- Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận giao thông và các dịch vụ tiện ích
- Khu vực dân cư đông đúc, lý tưởng cho kinh doanh hoặc cho thuê
- Gần chợ và các trung tâm mua sắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 8.9 tỷ (36.5 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Mảnh đất này phù hợp cho những nhà đầu tư muốn xây dựng biệt thự cho thuê, tòa nhà văn phòng hoặc kinh doanh tại vị trí đắc địa của quận Cái Răng.
Liên hệ:
Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà trực tiếp! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7.