Bán Đất Nền Quy Nhơn 50m² - Sổ Hồng Sẵn Sàng, Gần Biển, Đường Ô Tô | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Nền Quy Nhơn 50m² - Sổ Hồng Sẵn Sàng, Gần Biển, Đường Ô Tô

7.53 tỷ
50 m² - 151 triệu/m²

Phường Nguyễn Văn Cừ, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
50 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại Quy Nhơn: 2 lô đất nền vị trí đắc địa, pháp lý minh bạch, sẵn sàng xây dựng tổ ấm hoặc đón đầu sóng tăng trưởng bất động sản. Đừng bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m² (Lô 1), 46.4m² (Lô 2)
  • Bố trí: Lô 1 nở hậu, đất vuông vắn, địa thế đẹp, thuận lợi cho việc xây dựng.
  • Đặc điểm: Đường ô tô vào tận nơi, khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Quy Nhơn chỉ vài phút di chuyển, tận hưởng không khí trong lành.
  • Gần các siêu thị lớn, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Liền kề các trường học các cấp, thuận tiện cho con em học tập.
  • Khu vực phát triển năng động với đầy đủ các tiện ích thiết yếu.
  • Dễ dàng kết nối giao thông đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Lô 1: 3.98 tỷ; Lô 2: 3.55 tỷ. Mua cả 2 lô có giá thương lượng tốt: 7.53 tỷ.

Phù hợp với ai:

Hai lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại Quy Nhơn với vị trí thuận tiện, hoặc các nhà đầu tư nhạy bén đang tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững từ đất nền khu vực có tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Sở hữu ngay vị trí đắc địa này! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.