Bán đất nền Nam Long II Cần Thơ 108m² giá 5.49 tỷ - Vị trí đắc địa, sang tên ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất nền Nam Long II Cần Thơ 108m² giá 5.49 tỷ - Vị trí đắc địa, sang tên ngay!

5.49 tỷ
108 m² - 51 triệu/m²

Quận Cái Răng, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
108 m²

Cơ hội sở hữu đất nền đẹp tại Nam Long II, Cái Răng, Cần Thơ, chỉ với 5 tỷ 490 triệu VND. Đất có diện tích 108m², vị trí đắc địa, phù hợp cho việc ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư tài sản chống lạm phát.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: 6m x 18m
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, lộ giới 16m (lòng đường 7m, lề 4.5m), pháp lý sổ hồng sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Hồ cảnh quan chỉ 100m, không khí trong lành, thư giãn.
  • Cách đường Trần Hoàng Na 20m, thuận tiện di chuyển.
  • Gần nhiều tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện, phục vụ cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho người muốn an cư lạc nghiệp, đầu tư sinh lời hoặc tìm kiếm không gian nghỉ dưỡng yên tĩnh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và sở hữu mảnh đất đầy tiềm năng này!