Bán đất nền lô góc 2 mặt tiền KDC Phú Nhuận 300m² giá 26.4 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất nền lô góc 2 mặt tiền KDC Phú Nhuận 300m² giá 26.4 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

26.4 tỷ
300 m² - 88 triệu/m²

Phường Phước Long B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
300 m²

Chính chủ cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền tại dự án KDC Phú Nhuận, một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm bất động sản tại Quận 9, TP. Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền, phù hợp cho xây dựng nhà phố hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng, hướng Đông Nam, thích hợp cho phong thủy.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Cách chợ Phước Long khoảng 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Gần bệnh viện và các tiện ích công cộng khác, đảm bảo nhu cầu sống đầy đủ cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, cũng như cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh