Bán đất nền góc Trần Văn Việt & đường số 3 KDC Công An 122,6m² - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất nền góc Trần Văn Việt & đường số 3 KDC Công An 122,6m² - Sổ hồng chính chủ!

6.3 tỷ
122 m² - 52 triệu/m²

Cái Răng, Cái Răng, Cần Thơ

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
122 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn! Đất nền góc tại đường Trần Văn Việt và đường số 3, khu dân cư Công An (Vạn Phong), phường Cái Răng, TP Cần Thơ đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122,6m² (7,5m x 18m, vạt góc)
  • Bố trí: Đất nền góc, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Lộ giới 30m và 15,5m, hẻm kỹ thuật 2m, phong thủy tốt với hướng Tây Nam và Đông Nam
  • Pháp lý: Đất thổ cư, sổ hồng chính chủ, giao dịch nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Cái Răng chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển về trung tâm thành phố
  • Gần bệnh viện đa khoa và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,3 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những gia đình mong muốn xây dựng nhà ở lâu dài hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền góc tuyệt đẹp này! Gặp Trâm để xem nền và biết thêm chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam