Bán đất nền đường Nguyễn Hữu Trí, Bình Chánh 52m² giá 2.704 tỷ - Vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất nền đường Nguyễn Hữu Trí, Bình Chánh 52m² giá 2.704 tỷ - Vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng!

2.704 tỷ
52 m² - 52 triệu/m²

Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
52 m²

Nếu bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm huyện Bình Chánh, thì mảnh đất nền này chính là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn. Với vị trí thuận lợi, đất ở đô thị, sổ hồng riêng và không có quy hoạch lộ giới, đây là một sản phẩm đầu tư không thể bỏ qua!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: Đất ở tại đô thị, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Đường nội bộ rộng 10m, cách mặt tiền đường Nguyễn Hữu Trí chỉ 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm hành chính huyện Bình Chánh, thuận tiện cho các giao dịch hành chính
  • Cách cụm trường học cấp 1, 2, 3 chỉ vài phút đi bộ, rất thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần cụm ngân hàng, hồ bơi và các tiện ích giải trí khác
  • Thuận tiện di chuyển đến quận 7, quận 8 và Bình Tân chỉ trong 5-10 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.704 triệu

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, hoặc nhà đầu tư muốn sinh lời từ bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và dẫn đi xem đất miễn phí! Chúng tôi cam kết mọi thông tin đều chính xác 100%!