Bán đất nền 53,3m² tại Việt Nhân Villa Riverside - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất nền 53,3m² tại Việt Nhân Villa Riverside - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

3.6 tỷ
53.3 m² - 68 triệu/m²

Trường Thạnh, 9, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
53.3 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền vàng tại dự án Việt Nhân Villa Riverside, một trong những khu vực phát triển nhanh chóng tại Quận 9, Hồ Chí Minh. Với diện tích 53,3m², mặt tiền 7m và đường vào rộng 10m, lô đất thuận tiện cho việc xây dựng nhà phố hoặc biệt thự, đặc biệt phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53,3m²
  • Bố trí: Lô đất nằm ở nhánh chính, mặt tiền 7m
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho xe hơi ra vào

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ sinh thái rộng 1000m², sân thể thao và công viên lớn 10.000m², công viên nhỏ 800m² trong nội khu
  • Chỉ cách mặt tiền view sông Tắc 200m, mang lại không gian sống thoáng đãng
  • Gần khu đô thị Vinhome, thuận tiện cho việc sinh sống và đầu tư
  • Gần khu công nghệ cao chỉ 3,5km, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Giao thông thuận tiện với cao tốc Long Thành - Dầu Giây 2,8km và Metro Bến Thành 4,1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản cũng như các gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong không gian sống hiện đại, gần gũi thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và sở hữu lô đất tại Việt Nhân Villa Riverside!