Bán đất Mỹ Đa Đông 12, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng 169m² - Tiềm năng đầu tư vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất Mỹ Đa Đông 12, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng 169m² - Tiềm năng đầu tư vượt trội!

29.5 tỷ
169 m² - 175 triệu/m²

Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
169 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại Mỹ Đa Đông 12, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Đây không chỉ là một mảnh đất, mà là cơ hội đầu tư sinh lời với tiềm năng vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 169m²
  • Bố trí: Ngang 9m61, kẹp kiệt nhựa 5.5m
  • Đặc điểm: Khu vực dân cư yên tĩnh, gần biển, không khí trong lành, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 1km, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Các tiện ích như chợ, siêu thị, trung tâm thương mại chỉ trong bán kính 2km
  • Gần các trường học từ mầm non đến cấp 3, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông kết nối thuận lợi với các khu vực lân cận, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với hạ tầng hoàn thiện, đảm bảo giá trị bất động sản gia tăng theo thời gian

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.5 tỷ VND, thương lượng trực tiếp

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, homestay, hoặc đầu tư để sinh lời lâu dài trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam