Bán Đất Mặt Tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh Vũng Tàu 273m² - Dòng Tiền 30 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Mặt Tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh Vũng Tàu 273m² - Dòng Tiền 30 Triệu/Tháng

36 tỷ
273 m² - 132 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
273 m²

Cơ hội đầu tư vàng không thể bỏ lỡ tại mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh, TP. Vũng Tàu! Lô đất sở hữu vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh vượt trội và dòng tiền thu nhập ổn định hàng tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 273.5m² (Ngang 7.6m x 36m)
  • Bố trí: 179.5m² đất thổ cư, 94m² đất nông nghiệp
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền đường lớn, sầm uất, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, tuyến đường huyết mạch của TP. Vũng Tàu
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng, bãi biển Bãi Sau và Bãi Trước thuận tiện kinh doanh dịch vụ
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm hành chính, chợ và các tiện ích công cộng khác
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển kinh tế cao
  • Gần nhiều nhà hàng, quán ăn, cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36 tỷ VND (Có thương lượng)
  • Thu nhập cho thuê: 30 triệu/tháng
  • Pháp lý: Đã có sổ đỏ

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định, vị trí kinh doanh đắc địa tại Vũng Tàu, hoặc những ai muốn xây dựng cơ sở kinh doanh lâu dài.

Liên hệ:

Chính chủ cần bán gấp với giá tốt nhất! Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội này.