Bán đất mặt tiền Trần Thánh Tông, Sơn Trà 103m² giá 9.67 tỷ - Tặng nhà gác lửng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt tiền Trần Thánh Tông, Sơn Trà 103m² giá 9.67 tỷ - Tặng nhà gác lửng

9.67 tỷ
103 m² - 94 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
103 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền Trần Thánh Tông, quận Sơn Trà, Đà Nẵng! Với diện tích 103m² (ngang 5m), đất vuông vức đẹp chuẩn, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản gần biển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:103m²
  • Bố trí:Nhà gác lửng 2 phòng ngủ, đầy đủ công năng
  • Đặc điểm:Đường 30m, vỉa hè 5m, thông thẳng Vương Thừa Vũ, vị trí đắt giá sát biển

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển chỉ vài bước chân, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi giải trí
  • Gần khu phố du lịch sầm uất, thu hút lượng khách du lịch lớn
  • Đường Trần Thánh Tông rộng rãi, dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính
  • Có thể xây dựng căn hộ, văn phòng, nhà hàng hay homestay để kinh doanh
  • Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:9.67 tỷ VND (≈ 90 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai mong muốn sở hữu ngôi nhà gần biển, có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp và chốt deal ngay hôm nay!