Bán Đất Mặt Tiền QL60 Châu Thành Bến Tre 6200m² - Tiềm Năng Kinh Doanh Vượt Trội | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Mặt Tiền QL60 Châu Thành Bến Tre 6200m² - Tiềm Năng Kinh Doanh Vượt Trội

34,1 tỷ
6200 m² - 6 triệu/m²

Thị trấn Châu Thành, Huyện Châu Thành, Tỉnh Bến Tre

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
6200 m²

Siêu phẩm đất mặt tiền Quốc lộ 60 mới, thị trấn Châu Thành, Bến Tre – Cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ!

Sở hữu vị trí đắc địa ngay mặt tiền tuyến đường huyết mạch Quốc lộ 60 mới, cách vòng xoay An Khánh chỉ vài bước chân và cách cầu Rạch Miễu khoảng 1.5km, lô đất này hứa hẹn mang đến tiềm năng kinh doanh và đầu tư vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6200m² (6 công 2)
  • Bố trí: Đất trống, vuông vắn, dễ dàng triển khai các dự án
  • Đặc điểm: Quy hoạch đất ở đô thị, pháp lý sổ hồng rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Mặt tiền đường lớn, xe container ra vào thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt tiền Quốc lộ 60 mới, trục giao thông chính kết nối các tỉnh Đồng bằng sông Cửu Long và TP. Hồ Chí Minh.
  • Cách vòng xoay An Khánh – cửa ngõ quan trọng của Bến Tre – chỉ 500m.
  • Cách cầu Rạch Miễu khoảng 1.5km, dễ dàng di chuyển sang tỉnh Tiền Giang.
  • Khu vực trung tâm Thị trấn Châu Thành, gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện.
  • Tiềm năng phát triển kinh tế mạnh mẽ nhờ vị trí chiến lược, thu hút đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34.1 tỷ (tương đương 5.5 triệu/m², có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư muốn phát triển các dự án kinh doanh quy mô lớn như nhà hàng, khách sạn, trung tâm thương mại, khu dịch vụ, kho bãi logistics hoặc các loại hình kinh doanh khác nhờ vị trí mặt tiền đắc địa và diện tích rộng rãi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng với tiềm năng sinh lời cao tại Bến Tre. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp!