Bán đất mặt tiền Phan Như Thạch Đà Lạt 212m² giá 38.5 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt tiền Phan Như Thạch Đà Lạt 212m² giá 38.5 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh

38.5 tỷ
212 m² - 182 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
212 m²

Chính chủ cần bán gấp đất mặt tiền Phan Như Thạch, Đà Lạt - khu vực trung tâm sầm uất, lý tưởng cho đầu tư kinh doanh hoặc xây dựng khách sạn, homestay cao cấp. Với vị trí cực hiếm, chỉ cách Hồ Xuân Hương và chợ Đà Lạt vài phút đi bộ, đây thực sự là cơ hội không thể bỏ lỡ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 212 m² (ngang 12m)
  • Bố trí: Đất mặt tiền, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, full thổ cư, đã có giấy phép xây dựng sẵn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Xuân Hương, không khí trong lành, cảnh quan đẹp
  • Chỉ vài phút đến chợ Đà Lạt, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Nằm trong khu vực phát triển mạnh mẽ, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ như nhà hàng, quán cà phê
  • Phù hợp cho việc mở nhà hàng, khách sạn, hoặc biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38.5 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đất thích hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội tại Đà Lạt, hoặc những ai muốn xây dựng một khách sạn, homestay để khai thác du lịch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại Đà Lạt này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội