Bán đất mặt tiền Núi Thành Đà Nẵng 162m² giá 15.5 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt tiền Núi Thành Đà Nẵng 162m² giá 15.5 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao!

15.5 tỷ
162 m² - 96 triệu/m²

Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
162 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền đường Núi Thành, Đà Nẵng! Đây là một trong những vị trí đắc địa của thành phố, ngay ngã tư đại lộ Phan Đăng Lưu, nơi có tổ hợp 69 tầng của Sun Group sắp khởi công, cùng với nhiều tiện ích xung quanh như công viên APEC, cung thể thao Tiên Sơn, Lotte Mart và phố đi bộ Bạch Đằng. Tiềm năng tăng giá tại khu vực này là rất cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 162m²
  • Bố trí: Ngang 6.4m, đường 10.5m
  • Đặc điểm: Bán đất tặng nhà cấp 4, đang kinh doanh buôn bán vô cùng sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần tổ hợp 69 tầng của Sun Group đang trong quá trình khởi công
  • Cách công viên APEC chỉ vài phút đi bộ, nơi lý tưởng để thư giãn
  • Thư viện và trung tâm thể thao Tiên Sơn chỉ cách 1km, thuận tiện cho việc rèn luyện sức khỏe
  • Chợ và trung tâm thương mại Lotte Mart gần kề, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Phố đi bộ Bạch Đằng sầm uất, nơi lý tưởng để vui chơi và giải trí vào buổi tối

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là dự án lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao, hoặc cho những ai mong muốn sở hữu một mặt bằng kinh doanh sầm uất tại khu vực trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được làm việc trực tiếp với chính chủ và biết thêm thông tin chi tiết.