Bán Đất Mặt Tiền Lương Thế Vinh, TP Thái Nguyên - 210m² Kinh Doanh Đắc Lộc | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Mặt Tiền Lương Thế Vinh, TP Thái Nguyên - 210m² Kinh Doanh Đắc Lộc

11.55 tỷ
210 m² - 55 triệu/m²

Thành Phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
210 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại trục chính Lương Thế Vinh, TP Thái Nguyên! Lô đất mặt tiền rộng 6m, diện tích 210m² lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh, buôn bán sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 210m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m, vuông vắn, sẵn sàng xây dựng.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, không lo ngập lụt, khu vực tập trung đông dân cư và sinh viên.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường chính Lương Thế Vinh, giao thông thuận tiện.
  • Gần các trường Đại học lớn: Đại học Sư phạm Thái Nguyên, Đại học Nông Lâm Thái Nguyên, thu hút lượng lớn sinh viên và cán bộ giảng viên.
  • Khu vực dân cư sầm uất, tiềm năng kinh doanh đa ngành nghề.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng khác của thành phố.
  • Đảm bảo không bị ảnh hưởng bởi tình trạng ngập úng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.55 tỷ (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư hoặc cá nhân muốn kinh doanh đa ngành nghề như nhà hàng, quán cafe, cửa hàng tiện lợi, văn phòng, hoặc xây dựng phòng trọ cho thuê. Đặc biệt lý tưởng cho những ai muốn tận dụng lượng khách hàng sinh viên và cán bộ giảng viên đông đúc.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa này! Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt.