Bán đất mặt tiền Lê Duẩn Long Thành 285m² giá chỉ 16.29 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt tiền Lê Duẩn Long Thành 285m² giá chỉ 16.29 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh!

16.29 tỷ
285 m² - 57 triệu/m²

Long Thành, Đồng Nai

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
285 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất vàng mặt tiền Lê Duẩn, Long Thành! Đây là vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 285m² (5x57m, có 220m² thổ cư)
  • Bố trí: Mặt tiền đường Lê Duẩn, sầm uất, dễ dàng tiếp cận khách hàng
  • Đặc điểm: Vị trí kinh doanh đắc địa, giá cả hợp lý chỉ 54 triệu/m², ngay cạnh khu thương mại dịch vụ 77ha.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính Long Thành, thuận tiện cho các giao dịch hành chính
  • Cách Vincom Long Thành chỉ 200m, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Vị trí kinh doanh lý tưởng với lưu lượng khách hàng cao
  • Gần khu thương mại dịch vụ 77ha đang phát triển mạnh mẽ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp hoặc cá nhân muốn xây dựng cửa hàng, văn phòng, hoặc mở rộng kinh doanh trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem đất.