Bán đất mặt tiền Hoàng Văn Thụ Đà Lạt 1.043m² giá 70 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt tiền Hoàng Văn Thụ Đà Lạt 1.043m² giá 70 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

70 tỷ
1043 m² - 67 triệu/m²

Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1043 m²

Cơ hội sở hữu mảnh đất vàng mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Đà Lạt với diện tích lên đến 1.043m², chiều ngang 20m cực đẹp, hiếm có trên trục đường lớn này. Đây là một trong những vị trí đắc địa, lý tưởng để xây dựng khách sạn, tòa nhà, nhà hàng hoặc showroom cao cấp, phục vụ nhu cầu phát triển du lịch và thương mại tại Đà Lạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1.043m²
  • Bố trí: Diện tích xây dựng 386m²
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, vị trí đắc địa, phù hợp cho các dự án đầu tư lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như Hồ Xuân Hương và Vườn hoa Thành phố
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê và cửa hàng tiện lợi
  • Dễ dàng di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn và khu vực dân cư đông đúc
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án du lịch, nhà hàng hoặc showroom cao cấp tại Đà Lạt, đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của thị trường.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!