Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Bán đất mặt tiền đường Phước Thắng, Vũng Tàu 668m² - Vị trí đẹp, giá tốt!
12, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu
Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Vũng Tàu! Chúng tôi xin giới thiệu lô đất mặt tiền đường Phước Thắng, phường 12, thành phố Vũng Tàu với diện tích lên tới 668m². Đây là một vị trí lý tưởng, thích hợp cho việc xây dựng nhà vườn, kho bãi hay công ty.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 668m² (23.5m x 28m)
- Đặc điểm: Đất nông nghiệp, sổ riêng
Tiện ích xung quanh:
- Gần các tiện ích sinh hoạt như chợ và trường học
- Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Vũng Tàu
- Khung cảnh thiên nhiên trong lành, phù hợp cho nghỉ dưỡng
- Giao thông thuận tiện, kết nối với các khu vực lân cận
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 5 tỷ VND (7.5 triệu/m², còn thương lượng)
Phù hợp với ai:
Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng nhà vườn, kho bãi hay công ty, nhằm phát triển kinh doanh hoặc tạo dựng không gian sống lý tưởng.
Liên hệ:
Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn từng bước trong quá trình mua bán.