Bán đất mặt tiền đường Cộng Hòa, Tân Bình, 1053m² giá 290 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt tiền đường Cộng Hòa, Tân Bình, 1053m² giá 290 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

290 tỷ
1053 m² - 275 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
1053 m²

Chắc chắn đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho các nhà đầu tư thông thái! Bán gấp đất mặt tiền đường Cộng Hòa, khu trung tâm Tân Bình, với vị trí đắc địa gần góc ngã tư, nơi có lưu lượng xe cộ qua lại lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1053m²
  • Bố trí: 27m x 39m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng
  • Đặc điểm: Đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng (sổ đỏ), được phép xây dựng cao tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như AEON Mall Tân Phú
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút di chuyển
  • Đối diện với nhiều ngân hàng và văn phòng cho thuê
  • Thuận tiện cho việc di chuyển đến các quận lân cận như Phú Nhuận, Bình Thạnh
  • Khu vực đông đúc, lý tưởng cho việc kinh doanh showroom ô tô, xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 290 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn xây dựng building cho thuê, trung tâm thương mại, hoặc các chuỗi thương hiệu lớn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!