Bán đất mặt phố Tô Ngọc Vân, Tây Hồ 370m² giá 109 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt phố Tô Ngọc Vân, Tây Hồ 370m² giá 109 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

109 tỷ
370 m² - 295 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
370 m²

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư và doanh nhân! Bán gấp đất mặt phố tại ngã ba Tô Ngọc Vân, Xuân Diệu và Âu Cơ, quận Tây Hồ, Hà Nội. Với diện tích 370m², mặt tiền rộng 10m và vỉa hè thoáng đãng, khu đất này rất lý tưởng cho việc xây dựng biệt thự, văn phòng cho thuê, căn hộ hoặc khách sạn. Đặc biệt, khu vực này tập trung nhiều người nước ngoài, tạo điều kiện thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 370m²
  • Bố trí: Mặt tiền 10m, vỉa hè rộng, ô tô tránh nhau thoải mái
  • Đặc điểm: Đối diện dự án cảnh quan Sông Hồng, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều quán cà phê, nhà hàng, thu hút khách Tây
  • Cách Hồ Tây chỉ 500m, không khí trong lành và thoáng đãng
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm qua đường Xuân Diệu và Âu Cơ
  • Có nhiều trường quốc tế và bệnh viện gần kề, phục vụ nhu cầu cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 109 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt phố này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời, xây dựng căn hộ cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ phục vụ du khách.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam