Bán đất mặt phố Minh Khai, Hai Bà Trưng 190m² giá 71.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt phố Minh Khai, Hai Bà Trưng 190m² giá 71.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

71.5 tỷ
190 m² - 376 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
190 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất mặt phố Minh Khai, Hai Bà Trưng với diện tích 190m², rất lý tưởng cho việc kinh doanh và đầu tư. Đất có 1 mặt phố và 1 mặt ngõ ô tô thông thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển và vận chuyển hàng hóa. Khu vực này có quy hoạch ổn định, với đường hai chiều ô tô dừng đỗ ngày đêm, rất phù hợp cho các hoạt động thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 190m²
  • Bố trí: 1 mặt phố, 1 mặt ngõ ô tô
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, sổ nở hậu, vỉa hè 6m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe
  • Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 71.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà văn phòng hoặc kinh doanh, cũng như cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!