Bán đất mặt ngõ Âu Cơ Tây Hồ 430m² giá 67.9 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt ngõ Âu Cơ Tây Hồ 430m² giá 67.9 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn!

67.9 tỷ
430 m² - 158 triệu/m²

Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
430 m²

Chào mừng quý khách đến với một cơ hội đầu tư hiếm có tại trung tâm quận Tây Hồ! Lô đất nằm trong mặt ngõ Âu Cơ, ô tô vào tận nơi, vị trí kết nối thông thoáng với nhiều tuyến phố lớn. Chỉ cách phố Trịnh Công Sơn và Thung lũng hoa Hồ Tây vài bước chân, lô đất này tọa lạc trong khu vực dân trí cao, thu hút nhiều khách Tây thuê, đảm bảo môi trường sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 430m²
  • Bố trí: Đất trống, phù hợp xây dựng nhiều mô hình như căn hộ cho thuê, khách sạn hoặc biệt thự cao cấp.
  • Đặc điểm: Mặt ngõ rộng, ô tô vào tận nơi, vị trí đắc địa, khu vực phát triển mạnh mẽ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Thung lũng hoa Hồ Tây, không gian sống xanh mát.
  • Chỉ vài phút đến các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các quận lân cận.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thuận tiện cho việc sinh sống và đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 67,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một vị trí xây dựng biệt thự cao cấp tại khu vực Tây Hồ.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem đất miễn phí! Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam