Bán đất mặt đường Võ Nguyên Giáp, Nam Định 81.7m² giá 8.17 tỷ - Vị trí đẹp nhất! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt đường Võ Nguyên Giáp, Nam Định 81.7m² giá 8.17 tỷ - Vị trí đẹp nhất!

8.17 tỷ
81.7 m² - 100 triệu/m²

Thành phố Nam Định, Nam Định

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
81.7 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời? Đất mặt đường Võ Nguyên Giáp chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn! Với vị trí đắc địa, vỉa hè rộng 6m, đất có diện tích 81.7m² và mặt tiền 5m, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81.7m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, vỉa hè 6m thuận tiện cho việc đỗ xe và kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, gần các tiện ích xung quanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực thương mại sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Chỉ cách trung tâm thành phố khoảng 10 phút di chuyển
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện, siêu thị
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.17 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất này phù hợp với những nhà đầu tư thông thái, muốn khai thác tiềm năng kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất, vui lòng liên hệ để được tư vấn tận tình!