Bán đất mặt đường Lê Tiến Phục, Nam Định 76m² giá 5.32 tỷ - Vị trí lô góc cực thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt đường Lê Tiến Phục, Nam Định 76m² giá 5.32 tỷ - Vị trí lô góc cực thoáng!

5.32 tỷ
76 m² - 70 triệu/m²

Thành phố Nam Định, Nam Định

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
76 m²

Cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền tại đường Lê Tiến Phục, tỉnh Nam Định với diện tích 76m². Lô đất có mặt tiền rộng 5,5m, nằm ở vị trí lô góc cực đẹp, gần đường 52m Võ Nguyên Giáp, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đặc biệt, vị trí này rất thoáng đãng, hút ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5,5m, vuông vắn
  • Đặc điểm: Vị trí lô góc, thoáng đãng, phù hợp xây dựng nhà ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường 52m Võ Nguyên Giáp, thuận tiện di chuyển
  • Cách trung tâm thành phố khoảng 2km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích
  • Gần các trường học, bệnh viện, và chợ dân sinh phục vụ nhu cầu hàng ngày
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.32 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp với các gia đình muốn xây dựng nhà ở, các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội phát triển tại khu vực sôi động của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem đất!