Bán đất mặt đường Lê Duẩn, Buôn Ma Thuột 71.89m² giá 8.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt đường Lê Duẩn, Buôn Ma Thuột 71.89m² giá 8.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

8.5 tỷ
71.89 m² - 118 triệu/m²

Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
71.89 m²

Khám phá cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với lô đất tặng nhà cấp 4 tọa lạc trên mặt đường Lê Duẩn - vị trí đắc địa ngay đối diện Đại học Tây Nguyên. Đây là khu vực phát triển mạnh mẽ, lý tưởng cho việc kinh doanh và đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71.89m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 với mặt tiền rộng rãi
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, hướng Đông, đang cho thuê với dòng tiền ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Tây Nguyên, thuận tiện cho sinh viên thuê trọ
  • Chỉ cách chợ trung tâm Buôn Ma Thuột khoảng 1km, dễ dàng mua sắm
  • Cách bệnh viện Đa khoa tỉnh Đắk Lắk 2km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Gần các tiện ích như quán cà phê, nhà hàng, và các dịch vụ tiện ích khác
  • Vị trí đắc địa trên trục đường lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng kinh doanh lớn, hoặc nhà đầu tư muốn gia tăng giá trị tài sản trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!