Bán Đất Mặt Đường Kinh Doanh Vành Đai Tây 100m² giá 18.2 tỷ - Xây dựng 6 tầng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Mặt Đường Kinh Doanh Vành Đai Tây 100m² giá 18.2 tỷ - Xây dựng 6 tầng

18.2 tỷ
100 m² - 182 triệu/m²

An Khánh, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
100 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phường An Khánh, Quận 2! Lô đất mặt tiền đường kinh doanh kế Vành Đai Tây đang chờ đón chủ nhân mới với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m² (ngang 5m, dài 20m)
  • Bố trí: Quy hoạch xây dựng 6 tầng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu và sân thượng
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng mua bán ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các công ty lớn, khu vực tập trung doanh nghiệp tại An Khánh
  • Hệ thống đường nhựa rộng 12m đến 20m, thuận tiện di chuyển
  • Kết nối nhanh chóng đến đường Lương Định Của, Trần Lựu và Vành Đai Tây
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.2 tỷ (182 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh, xây dựng văn phòng hoặc kinh doanh đa ngành nghề tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!