Bán đất mặt đường chính phường Cao Xanh 50.7m² giá 5.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất mặt đường chính phường Cao Xanh 50.7m² giá 5.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

5.8 tỷ
51 m² - 114 triệu/m²

Phường Cao Xanh, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
51 m²

Chúng tôi xin giới thiệu một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phường Cao Xanh, thành phố Hạ Long. Đây là mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa với tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.7m²
  • Bố trí: Đất mặt phố, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở và kinh doanh
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, nằm ngay trung tâm thành phố, gần chợ Sato

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Sato, khu vực buôn bán sầm uất
  • Cách trung tâm thương mại Hạ Long chỉ 1km
  • Gần các trường học, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở tại vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.