Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Bán đất mặt biển đường 2A KĐT An Viên Nha Trang 585m² - Tiềm năng đầu tư cực lớn!
Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang! Chúng tôi tự hào giới thiệu 3 lô đất cực hiếm, với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển vượt trội.
Thông tin chi tiết:
- Lô 1: 2 mặt tiền Đường 1A
- Diện tích: 585m² (18m x 32m)
- Hướng: Nam, tiếp giáp đường 23m & 13,5m, bên hông là công viên cây xanh, 3 mặt thoáng
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá: 95 triệu/m² (bớt lộc)
- Lô 2: 2 lô góc 3 mặt tiền đường 2A
- Diện tích: 1.170m² (ngang 39m)
- View: trực diện biển, đối diện Vin Phú Quý
- Hướng: Đông Nam (đường 26m), Tây Nam (21m), Tây Bắc (13,5m)
- Pháp lý: Sổ hồng riêng
- Giá: 147 tỷ (toàn lô)
Chia lẻ mặt biển hiếm có:
- Lô 2MT 585,1m²: 120 triệu/m²
- Lô 3MT 592,5m²: 130 triệu/m²
Tiềm năng đầu tư:
Quỹ đất mặt biển và KĐT An Viên hiếm có, sở hữu vị trí vàng, giá trị tăng trưởng bền vững, rất phù hợp để xây dựng villa hay khách sạn nghỉ dưỡng cao cấp.
Tiện ích xung quanh:
- Cách bãi biển chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các hoạt động thể thao dưới nước
- Gần Vinpearl Nha Trang, thuận tiện cho du lịch và giải trí
- Hệ thống giao thông đồng bộ, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
- Khu vực có nhiều dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán cà phê và chợ truyền thống
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 55.575 triệu VND
Phù hợp với ai:
Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm bên bờ biển hoặc những doanh nhân muốn phát triển dự án nghỉ dưỡng cao cấp.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!