Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường Phùng Hưng - Phước Long 187.4m² giá 20 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường Phùng Hưng - Phước Long 187.4m² giá 20 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

20 tỷ
187 m² - 107 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
187 m²

Nằm trong khu vực sầm uất và phát triển, lô đất góc 2 mặt tiền đường Phùng Hưng - Phước Long, phường Nam Nha Trang là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 187.4m² (ôm trọn mặt tiền gần 25m)
  • Bố trí: Đất vuông vức, có sẵn nhà cấp 4 đã hoàn công, đang cho thuê
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, đường rộng 16m & 13m, sổ hồng full đất ở, lô góc thoáng, vỉa hè rộng thuận lợi kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Nguyễn Đức Cảnh, thuận tiện di chuyển
  • Cách biển chỉ 1.3km, dễ dàng tiếp cận các hoạt động vui chơi giải trí
  • Gần chợ Bình Tân, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Tiếp cận Bệnh viện Tâm Trí, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Khu vực bàn cờ Phước Long, với môi trường sống trong lành, phát triển bền vững

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng villa, căn hộ cho thuê hoặc kinh doanh, đáp ứng nhu cầu của thị trường đang phát triển tại Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất.