Bán đất KQH Phạm Hồng Thái Đà Lạt 103,5m² giá 9,2 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất KQH Phạm Hồng Thái Đà Lạt 103,5m² giá 9,2 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

9.2 tỷ
103 m² - 89 triệu/m²

Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
103 m²

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường Phạm Hồng Thái, Đà Lạt với mức giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 9,2 tỷ. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản có vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 103,5m²
  • Bố trí: Ngang 4,5m – dài 23m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa thoáng, lộ giới đẹp, mật độ xây dựng 80%, giấy phép xây dựng 4 tầng, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Bờ Hồ Đà Lạt và siêu thị 500m, thuận tiện cho việc mua sắm và vui chơi
  • Gần các khu nghỉ dưỡng nổi tiếng và các điểm du lịch hấp dẫn của thành phố
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ công cộng như bệnh viện, trường học và ngân hàng
  • Khu vực phát triển, lý tưởng cho việc xây dựng khách sạn hoặc homestay phục vụ du lịch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,2 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những nhà đầu tư muốn phát triển dự án nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh khách sạn tại thành phố Đà Lạt mộng mơ. Vị trí và giá cả hợp lý sẽ mang lại cơ hội sinh lời cao cho bất kỳ ai muốn nắm bắt xu hướng đầu tư hiện tại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội