Bán Đất Kinh Doanh Vựng Đâng, Hạ Long 392m² - Mặt Tiền Rộng 13.3m, Giá 25.48 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Kinh Doanh Vựng Đâng, Hạ Long 392m² - Mặt Tiền Rộng 13.3m, Giá 25.48 Tỷ

25,48 tỷ
392 m² - 65 triệu/m²

Phường Vựng Đâng, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
392 m²

Đất Kinh Doanh Vựng Đâng, Hạ Long - Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Vượt Trội!

Sở hữu ngay lô đất vàng với tiềm năng kinh doanh vô hạn tại Vựng Đâng, Thành phố Hạ Long. Vị trí đắc địa, trục đường huyết mạch, sẵn sàng cho mọi loại hình kinh doanh phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 392m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 13.3m, vuông vắn, phong thủy tốt.
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam mát mẻ. Hiện trạng có nhà cấp 4 đang cho thuê với dòng tiền ổn định 350 triệu/năm, có thể tiếp tục khai thác hoặc xây mới theo ý muốn.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường 31m vỉa hè rộng, giao thông cực kỳ thuận lợi.
  • Kết nối dễ dàng đến Ngã Tư Loong Tòng, Hồ Yết Kiêu và Cầu Bãi Cháy.
  • Chỉ 2 phút di chuyển đến khu đô thị Green Diamond và Cầu Bãi Cháy sầm uất.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh, buôn bán đa ngành nghề.
  • Gần các tiện ích công cộng, trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.48 tỷ VND (Tương đương 65 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh, hoặc các cá nhân tìm kiếm cơ hội sở hữu một tài sản có giá trị gia tăng bền vững tại Hạ Long.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn này. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất!