2 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Thành phố Đà Nẵng
- Quận Hải Châu
Bán đất khu nhà ở Nguyễn Trãi, Đà Nẵng 62.8m² - Cơ hội đầu tư hiếm có!
5.966 tỷ
62 m² - 96 triệu/m²
Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
62 m²
Cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất nền khu nhà ở Nguyễn Trãi, Đà Nẵng, chỉ còn lại rất ít lô đất trong khu vực trung tâm.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 62.8m²
- Bố trí: Ngang 4.55m, hướng Tây Bắc
- Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, cách đường Nguyễn Trãi 100m, chỉ mất 2 phút đi xe vào trung tâm thành phố.
Tiện ích xung quanh:
- Gần ngã 6 Đà Nẵng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
- Tiện ích đầy đủ xung quanh như chợ, siêu thị, trường học
- Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút đi xe
- Gần các khu vui chơi giải trí, công viên
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 5.966 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Đất nền lý tưởng cho những ai tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước giữa lòng thành phố Đà Nẵng.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất hiếm có này, hãy gọi ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!