Bán đất khu Huy Hoàng Quận 2 110m²/26.8 tỷ - Vị trí đắc địa xây cao tầng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất khu Huy Hoàng Quận 2 110m²/26.8 tỷ - Vị trí đắc địa xây cao tầng!

26.8 tỷ
110 m² - 244 triệu/m²

Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
110 m²

Đất vàng Thạnh Mỹ Lợi - Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm hoi tại khu Huy Hoàng với khả năng xây dựng cao tầng tối ưu công năng, tọa lạc ngay trái tim hành chính Quận 2!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:110m² (5m x 22m)
  • Bố trí:Đất trống vuông vức, mặt bằng sạch, hạ tầng đồng bộ
  • Đặc điểm:Pháp lý sổ hồng cá nhân, quy hoạch xây dựng linh hoạt gồm hầm và 6.5 tầng, nằm sát cạnh siêu dự án Define

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm hành chính Thành phố Thủ Đức (Quận 2 cũ), đảm bảo an ninh và thuận tiện thủ tục
  • Cách chung cư hạng sang Define và Vista Verde chỉ vài phút đi bộ với đầy đủ dịch vụ cao cấp
  • Gần công viên ven sông Thạnh Mỹ Lợi, mang lại không gian sống trong lành và tầm view thoáng đãng
  • Thuận tiện di chuyển qua cầu Thời Đại vào trung tâm Quận 1 và Khu đô thị Thủ Thiêm chỉ mất 10-15 phút
  • Xung quanh hiện hữu hệ thống trường quốc tế Sài Gòn Star và các trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:26.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ (CHDV) hạng sang hoặc xây biệt thự phố đẳng cấp trong khu vực dân trí cao, thượng lưu bậc nhất Quận 2.

Liên hệ:

Quỹ đất xây cao tầng tại Thạnh Mỹ Lợi hiện rất khan hiếm, hãy liên hệ ngay để sở hữu vị trí đắc địa với tiềm năng tăng giá vượt trội này!