Bán đất hẻm xe hơi Đường Mã Lò, Bình Tân 78m² giá 5.35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất hẻm xe hơi Đường Mã Lò, Bình Tân 78m² giá 5.35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

5.35 tỷ
78 m² - 69 triệu/m²

Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
78 m²

Khám phá cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng tại hẻm xe hơi Đường Mã Lò, Bình Tân, với diện tích 78m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 5.2 x 15m, vuông vức, không lộ giới
  • Bố trí: Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi né nhau thỏa mái, cách đường Mã Lò chỉ vài chục mét

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Chỉ mất 10 phút đến siêu thị lớn, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Gần UBND phường, thuận tiện cho các dịch vụ hành chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.35 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, an ninh, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời từ vị trí đắc địa này.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất, vui lòng liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay!