Bán đất hẻm đường Bờ Rạch, Quận 12, 92.1m² giá 6.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất hẻm đường Bờ Rạch, Quận 12, 92.1m² giá 6.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

6.7 tỷ
92 m² - 73 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
92 m²

Chờ đón cơ hội sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại hẻm đường Bờ Rạch, phường An Phú Đông, quận 12! Vị trí đắc địa, chỉ cách UBND phường 500m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92.1m² (4x23)
  • Bố trí: Đất vuông vức, dễ dàng xây dựng theo ý tưởng của bạn.
  • Đặc điểm: Hướng Nam, đường trước nền rộng 16m, không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chung cư An Phú Đông, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt.
  • Cách UBND phường An Phú Đông chỉ 500m, thuận lợi cho các thủ tục hành chính.
  • Gần các trường học và trung tâm giáo dục, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như bệnh viện, chợ, và các khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một lô đất để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem đất.