Bán đất góc 2 mặt tiền Thân Văn Nhiếp, An Phú, Thủ Đức 1565m² - Tiềm năng phát triển cao | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất góc 2 mặt tiền Thân Văn Nhiếp, An Phú, Thủ Đức 1565m² - Tiềm năng phát triển cao

200 tỷ
1565 m² - 128 triệu/m²

An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1565 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một cơ hội đầu tư hiếm có với lô đất góc 2 mặt tiền tọa lạc tại đường Thân Văn Nhiếp, phường An Phú, thành phố Thủ Đức. Đây là khu vực đang phát triển mạnh mẽ với mô hình thương mại – dịch vụ – căn hộ cao tầng, hứa hẹn mang lại nhiều tiềm năng cho nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1.565m² (30 x 44m, nở hậu 47m)
  • Bố trí: Đất trống, hiện quy hoạch đất giáo dục và đang chờ phê duyệt quy hoạch 1/500 để chuyển đổi sang đất thương mại dịch vụ (TMDV)
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, vị trí đắc địa, tiềm năng phát triển cao tầng, thích hợp cho các dự án bất động sản lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích tại phường An Phú
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận như Quận 2 và Quận 9
  • Gần các trường học, bệnh viện và khu vui chơi giải trí
  • Hệ thống giao thông phát triển với đường lớn và kết nối Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 200 tỷ VND (đã giảm từ 250 tỷ VND - áp dụng khi chưa chuyển đổi quy hoạch)
  • Đơn giá: Khoảng 127 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp có ý định phát triển dự án hoặc giữ đất chờ quy hoạch mới. Với vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Liên hệ:

Nếu anh/chị quan tâm, hãy liên hệ ngay để nhận bản đồ quy hoạch và hồ sơ pháp lý chi tiết. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách hàng!