Bán đất góc 2 mặt tiền Bình Lợi P13 Bình Thạnh - DT 6,5x25m - Giá 11.6 tỷ thương lượng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất góc 2 mặt tiền Bình Lợi P13 Bình Thạnh - DT 6,5x25m - Giá 11.6 tỷ thương lượng

11.6 tỷ
146 m² - 79 triệu/m²

13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
146 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất góc 2 mặt tiền, tọa lạc tại phường Bình Lợi, quận Bình Thạnh. Đây là vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6,5 x 25m, công nhận 146m²
  • Bố trí: Kết cấu nhà nát tiện xây mới
  • Đặc điểm: Đã có giấy phép xây dựng (GPXD) cho khách có nhu cầu xây liền

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Bình Lợi chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thuận lợi di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận
  • Khu vực an ninh, sạch đẹp, đồng bộ với nhiều tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.6 tỷ (thương lượng)
  • Giá/m²: Nhỉnh 79 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho gia đình muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này!