Bán Đất Đường Đôi Âu Việt, Hải Dương - 65m² Hướng Tây Bắc, Giá 3.28 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất Đường Đôi Âu Việt, Hải Dương - 65m² Hướng Tây Bắc, Giá 3.28 Tỷ

3.28 tỷ
65 m² - 50 triệu/m²

Phường Nhị Châu, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
65 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng trên trục đường đôi sầm uất tại Khu đô thị Âu Việt, tâm điểm phát triển của Phường Nhị Châu, Thành phố Hải Dương. Nơi an cư lý tưởng và cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:65m²
  • Bố trí:Mặt tiền 5.0m, vuông vắn, dễ dàng thiết kế và xây dựng.
  • Đặc điểm:Nằm trên trục đường đôi rộng 17m, vỉa hè mỗi bên 5.0m, hạ tầng đồng bộ, khu dân cư văn minh, hướng Tây Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường đôi huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu: trường học, bệnh viện, chợ dân sinh trong bán kính 2km.
  • Khu đô thị Âu Việt quy hoạch bài bản, an ninh đảm bảo, môi trường sống trong lành.
  • Tiềm năng phát triển thương mại, dịch vụ cao do nằm ở vị trí đắc địa.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và lân cận của Thành phố Hải Dương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.28 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững, hoặc những gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại một khu đô thị văn minh, hiện đại với đầy đủ tiện ích và tiềm năng phát triển lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp với vị trí đắc địa này. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất!