Bán đất biệt thự Vương Thừa Vũ Nha Trang 240m² - Kết nối thuận lợi, view công viên | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất biệt thự Vương Thừa Vũ Nha Trang 240m² - Kết nối thuận lợi, view công viên

13.44 tỷ
240 m² - 56 triệu/m²

Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
240 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất biệt thự Vương Thừa Vũ, khu đô thị Phước Long A, nơi mang lại không gian sống lý tưởng và tiềm năng phát triển vượt bậc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 240m² (12×20m), vuông vức dễ dàng thiết kế và xây dựng
  • Bố trí: 2 mặt đường thoáng đãng: mặt trước 16m và mặt sau 12m, nhìn thẳng ra công viên
  • Đặc điểm: Nằm trên trục đường chính Vương Thừa Vũ, kết nối thuận lợi với Thích Quảng Đức và Võ Văn Kiệt

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư cao cấp, an ninh và yên tĩnh
  • Gần siêu thị lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe
  • Chợ truyền thống gần đó, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Chỉ cách bãi biển khoảng 2km, lý tưởng cho cuộc sống nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.44 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai muốn xây dựng biệt thự, villa nghỉ dưỡng hoặc khai thác thương mại, tận dụng vị trí đắc địa và cảnh quan thoáng đãng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!