Bán đất biệt thự Phước Sơn Vũng Tàu 180m² giá 11.04 tỷ - Hướng Đông, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất biệt thự Phước Sơn Vũng Tàu 180m² giá 11.04 tỷ - Hướng Đông, vị trí đẹp!

11.04 tỷ
180 m² - 61 triệu/m²

Phường 11, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
180 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội tuyệt vời để sở hữu đất biệt thự tại Phước Sơn, Vũng Tàu. Với diện tích 180m² và hướng Đông, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: Ngang 10m, chiều dài hợp lý cho xây dựng biệt thự mơ ước
  • Đặc điểm: Hướng Đông, đón nắng và gió mát, khu vực yên tĩnh và an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu nghỉ dưỡng cao cấp, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí
  • Cách bãi biển chỉ 10 phút di chuyển, dễ dàng tận hưởng không khí biển cả
  • Gần siêu thị, chợ và các dịch vụ tiện ích khác, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực phát triển với nhiều dự án bất động sản tiềm năng, tăng giá trị đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.04 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời hoặc gia đình mong muốn xây dựng một ngôi nhà mơ ước tại một trong những khu vực đẹp nhất của Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội