Bán đất biệt thự kinh doanh Golden City 4 216m² giá 15.5 tỷ - Đường 16m sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất biệt thự kinh doanh Golden City 4 216m² giá 15.5 tỷ - Đường 16m sầm uất!

15.5 tỷ
216 m² - 72 triệu/m²

Quán Bàu, Vĩnh Cửu, Nghệ An

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
216 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất biệt thự kinh doanh đắc địa, nằm đối diện 3 tòa chung cư Arita Homes, trên đường 16m sầm uất. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:216m² (12m x 18m), có thể bán riêng từng lô rộng 6m
  • Bố trí: Đường 16m - rải thảm có vỉa hè, thông thoáng
  • Đặc điểm: Hướng chính Tây, bìa đỏ công ty, nằm trong khu biệt thự liền kề Gold 4

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu trung tâm thương mại của dự án Aritahome, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Đường sá đi lại thông thoáng, kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Phù hợp kinh doanh mở nhà hàng, siêu thị, trung tâm tiếng Anh hay văn phòng cho thuê
  • Có nhiều dịch vụ ăn uống và giải trí xung quanh, thu hút đông đảo khách hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại vị trí đắc địa, hoặc những ai muốn xây dựng tổ ấm trong khu biệt thự yên tĩnh nhưng không kém phần sầm uất.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này và xem lô đất biệt thự đẹp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội