Bán đất biệt thự 394m² hướng Tây Bắc, cách Bãi Sau Vũng Tàu 1km - Giá 20 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất biệt thự 394m² hướng Tây Bắc, cách Bãi Sau Vũng Tàu 1km - Giá 20 tỷ

20 tỷ
394 m² - 51 triệu/m²

Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
394 m²

Cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng với lô đất biệt thự vuông vắn, vị trí đắc địa ngay trung tâm Vũng Tàu! Chính chủ gửi bán với mức giá không thể tốt hơn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 394m²
  • Bố trí: Ngang 9.1m, dài 45m, tạo nên một khuôn đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế và xây dựng.
  • Đặc điểm: Lô đất thuộc khu biệt thự cao cấp, đảm bảo an ninh, yên tĩnh, rất phù hợp để xây dựng tổ ấm hoặc biệt thự nghỉ dưỡng. Hướng đất Tây Bắc mát mẻ, đón gió biển tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bãi Sau Vũng Tàu chỉ 1km, dễ dàng di chuyển để tận hưởng không khí biển trong lành.
  • Nằm trên đường Nguyễn Hới, khu Bàn Cờ, gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần Trường Song ngữ Lạc Hồng, thuận lợi cho con em học tập.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, tập trung nhiều biệt thự sang trọng.
  • Dễ dàng kết nối đến các tiện ích công cộng và dịch vụ khác của thành phố Vũng Tàu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ đồng (Có thương lượng). Mức giá chỉ khoảng 50 triệu/m², cực kỳ hấp dẫn cho vị trí này.

Phù hợp với ai:

Lô đất biệt thự này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững tại Vũng Tàu, hoặc những gia đình mong muốn sở hữu một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và biển cả.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất biệt thự vị trí vàng với giá tốt nhất. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và làm việc trực tiếp với chính chủ!