Bán Đất 431m² Mặt Tiền Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức - Sẵn Nhà Dòng Tiền | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Đất 431m² Mặt Tiền Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức - Sẵn Nhà Dòng Tiền

26 tỷ
431 m² - 60 triệu/m²

Phường 9, Quận 9 (cũ), Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
431 m²

Đất vàng mặt tiền Nguyễn Duy Trinh - Cơ hội đầu tư sinh lời kép tại TP. Thủ Đức!

Sở hữu ngay nền đất 431m² tại vị trí đắc địa bậc nhất khu vực, liền kề khu đô thị sầm uất The Global City và dễ dàng kết nối với Quận 2. Nơi đây không chỉ mang đến tiềm năng tăng giá vượt trội mà còn sở hữu sẵn căn nhà có dòng tiền ổn định, hoặc lý tưởng để xây dựng trụ sở công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 431m² (Ngang 7m, nở hậu 22.8m, dài 16.7m)
  • Bố trí: Hiện trạng có 1 căn nhà cấp 4 chia thành 4 gian, mỗi gian có WC riêng biệt, đang cho thuê tạo dòng tiền hoặc làm văn phòng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 835 rộng 8m có lề, hướng Tây Bắc. Quy hoạch chi tiết cho phép xây dựng VP công ty, rất phù hợp cho các doanh nghiệp muốn sở hữu trụ sở hoặc đầu tư lâu dài. Vị trí nằm sát Vành đai 2 và Cao tốc Long Thành, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề khu đô thị phức hợp The Global City với đầy đủ tiện ích cao cấp.
  • Dễ dàng di chuyển đến Quận 2 (nay là TP. Thủ Đức) và các khu vực trọng điểm khác của thành phố.
  • Gần các tuyến giao thông huyết mạch: Cao tốc TP.HCM - Long Thành, Vành đai 2.
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ về hạ tầng, thu hút nhiều dự án lớn.
  • Thuận tiện cho việc kinh doanh, đặt văn phòng hoặc làm nhà xưởng nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND (Tương đương khoảng 60 triệu/m²), có thương lượng chính chủ.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn dành cho các nhà đầu tư nhạy bén, các doanh nghiệp đang tìm kiếm vị trí đặt trụ sở hoặc mở rộng kinh doanh tại khu vực có tiềm năng tăng trưởng cao, hoặc những ai muốn sở hữu một bất động sản có dòng tiền thụ động ngay lập tức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay nền đất đắc địa với tiềm năng sinh lời kép. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!