Bán đất 243,8m² tặng 3 căn nhà 2 tầng tại Nha Trang - Giá chỉ 14,14 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất 243,8m² tặng 3 căn nhà 2 tầng tại Nha Trang - Giá chỉ 14,14 tỷ!

14.14 tỷ
244 m² - 58 triệu/m²

Phường Phước Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
9 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
244 m²

Cơ hội hiếm có sở hữu đất tặng 3 căn nhà 2 tầng ngay trung tâm thành phố Nha Trang! Với diện tích lên tới 243,8m² và giá chỉ 14,14 tỷ VND, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 243,8m²
  • Bố trí: 3 căn nhà kiên cố, mỗi căn 2 tầng
  • Đặc điểm: Căn 1: Hướng Nam, 4 phòng ngủ, 2 WC; Căn 2: Hướng Đông, 2 phòng ngủ, 2 WC; Căn 3: Hướng Nam, 3 phòng ngủ, 2 WC

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhà trẻ và trường học các cấp chỉ 500m
  • Siêu thị và chợ tiện lợi trong khu vực
  • Đường Vạn Kiếp rộng rãi, ô tô vào tận nhà
  • Các dịch vụ tiện ích khác như bệnh viện, khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14,14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình lớn hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê nhờ vị trí đắc địa và tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc mua bán nhà đất tại Nha Trang.