Bán đất 2 mặt tiền đường Thái Thị Giữ, Hóc Môn, 242m² giá 12.9 tỷ - Vị trí vàng cho đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất 2 mặt tiền đường Thái Thị Giữ, Hóc Môn, 242m² giá 12.9 tỷ - Vị trí vàng cho đầu tư!

12.9 tỷ
242 m² - 53 triệu/m²

Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
242 m²

Chủ đầu tư chính chủ cần bán gấp lô đất 2 mặt tiền đường Thái Thị Giữ với giá cực tốt. Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một vị trí vàng để đầu tư!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 242m² (8m x 30m)
  • Bố trí: 2 mặt tiền, thuận tiện cho kinh doanh
  • Đặc điểm: Khu vực đông dân cư, hạ tầng hoàn thiện, thích hợp xây văn phòng, căn hộ dịch vụ, showroom hoặc kho xưởng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Bà Điểm, thuận tiện di chuyển đến trung tâm TP.HCM
  • Cách QL1A và Trường Chinh chỉ vài phút đi xe, dễ dàng kết nối với các tỉnh lân cận
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, gần nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, trường học
  • Dân cư đông đúc, tiềm năng tăng trưởng cao cho việc đầu tư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp cần mặt bằng kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí vàng này! Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!