Bán đất 2 mặt tiền đường Hoàng Sa 118.8m² giá 35 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất 2 mặt tiền đường Hoàng Sa 118.8m² giá 35 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao!

35 tỷ
118.8 m² - 295 triệu/m²

Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
118.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Bán gấp lô đất 2 mặt tiền với view trực diện biển đường Hoàng Sa, một vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội xây dựng khách sạn hoặc căn hộ cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118.8m²
  • Bố trí: Ngang 5.5m, đất đẹp chuẩn phong thủy
  • Đặc điểm: Đất 2 mặt tiền kẹp đường bê tông 4m, mục đích sử dụng: Đất ở đô thị

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho du khách
  • Xung quanh là hàng loạt khách sạn 4-5 sao, nhà hàng nổi tiếng
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến đường lớn kết nối
  • Gần trung tâm thương mại và các khu vui chơi giải trí lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc những ai muốn xây dựng một khách sạn cao tầng, tòa căn hộ cao cấp hay nhà hàng biển. Tiềm năng phát triển và sinh lời cực cao với lượng du khách đông đúc quanh năm!

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!