Bán đất 2 mặt tiền 465m² đường số 10A, Ấp 5 Phong Phú, Bình Chánh - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất 2 mặt tiền 465m² đường số 10A, Ấp 5 Phong Phú, Bình Chánh - Cơ hội đầu tư hiếm có!

50 tỷ
465 m² - 108 triệu/m²

Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
465 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hiếm có tại huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh. Lô đất 2 mặt tiền đường số 10A, Ấp 5 Phong Phú có diện tích lớn 465m² (24 x 19,5m) với hướng Đông tứ trạch, rất thích hợp để xây dựng biệt thự sân vườn hoặc nhà hàng ven sông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:465m²
  • Bố trí:Đất 2 mặt tiền, view sông thoáng mát
  • Đặc điểm:Thế đất nở hậu nhẹ, phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc lộ 50, thuận tiện di chuyển đến Quận 7 và Quận 8 chỉ trong 10 phút
  • Chỉ mất 15 phút để vào trung tâm TP. Hồ Chí Minh
  • Địa điểm từng là quán Bò Tơ Đệ Nhất 79 nổi tiếng tại Bình Chánh
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng đầu tư cao
  • Quỹ đất ven sông ngày càng khan hiếm, phù hợp với xu hướng phát triển đô thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:50 tỷ (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản ven sông, hoặc cho những ai muốn xây dựng một không gian sống đẳng cấp giữa lòng thiên nhiên trong lành.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và xem đất thực tế.