Bán đất 2 mặt phố Tuệ Tĩnh, Hải Dương 122m² giá 14.884 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất 2 mặt phố Tuệ Tĩnh, Hải Dương 122m² giá 14.884 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

14.884 tỷ
122 m² - 122 triệu/m²

Thành phố Hải Dương, Hải Dương

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
122 m²

Cơ hội sở hữu lô đất 2 mặt phố cực hiếm tại trung tâm thành phố Hải Dương! Đây là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư thông thái với vị trí đắc địa trên đường Tuệ Tĩnh, nơi có lượng khách hàng đông đúc và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122m²
  • Bố trí: 2 mặt phố, mặt tiền 4m
  • Đặc điểm: Hướng Nam, hiện đang cho thuê, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ truyền thống chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các mặt hàng thiết yếu
  • Gần các trường học, bệnh viện, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.884 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình có nhu cầu xây dựng nhà ở, văn phòng, hoặc kinh doanh. Với vị trí đắc địa, đây là cơ hội tuyệt vời để gia tăng giá trị tài sản trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!