Bán đất 109m² mặt ngõ Trải nhựa Nguyễn Văn Hới, Hải An - Giá 5.73 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán đất 109m² mặt ngõ Trải nhựa Nguyễn Văn Hới, Hải An - Giá 5.73 tỷ

5,73 tỷ
109 m² - 53 triệu/m²

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
109 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời hiếm có tại mặt ngõ Trải nhựa, Nguyễn Văn Hới, Hải An!

Sở hữu ngay lô đất vuông vắn, mặt ngõ thông tứ phía, trải nhựa sạch sẽ, thuận tiện di chuyển và kinh doanh. Vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng, nở hậu (tùy thuộc vào hình dáng thực tế lô đất, nếu có thông tin thêm có thể bổ sung)
  • Đặc điểm: Mặt ngõ Trải nhựa rộng, thông thoáng, ô tô ra vào dễ dàng, thuận tiện cho việc kinh doanh buôn bán hoặc xây nhà ở kết hợp văn phòng. Hướng Bắc đón gió mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cát Bi sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm.
  • Liền kề trường Quốc tế FPT Hải Phòng và trường THPT Lê Quý Đôn, thuận lợi cho con em học tập.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực tiện ích khác như đường Văn Cao.
  • Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.73 tỷ đồng (Có thỏa thuận trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lô đất này cực kỳ lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có vị trí đẹp, khả năng sinh lời cao hoặc các gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực trung tâm Hải An với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng mặt ngõ Trải nhựa Nguyễn Văn Hới!